เมื่อวันที่ 11 กันยายน 2562 คณะกรรมการฝ่ายคลินิกบริการและพัฒนาบุคลากร ได้จัดอบรมพัฒนาสมรรถนะเฉพาะของบุคลากรใหม่ แผนกการพยาบาลบำบัดพิเศษ ที่ห้องประชุมหอผู้ป่วย 5จ โดยมีวัตถุประสงค์เพื่อพัฒนาความรู้ในการให้การดูแลผู้ป่วย และเพิ่มศักยภาพด้านคุณภาพการบริการพยาบาลของบุคลากรใหม่ สังกัดแผนกการพยาบาลบำบัดพิเศษ
![25 9 62 2](/images/TX_extra/ลงขาว_IT/25-9-62-2.jpg)
![25 9 62 3](/images/TX_extra/ลงขาว_IT/25-9-62-3.jpg)