![showshare1](/images/TX_extra/ลงขาว_IT/showshare1.jpg)
ขอแสดงความยินดีกับบุคลากรที่ได้รับรางวัลในกิจกรรม show&share ประจำปี 2562
เมื่อวันที่ 17-18 มิถุนายน 2562 งานบริการพยาบาล โรงพยาบาลศรีนครินทร์ ได้จัดกิจกรรม show&share ประจำปี 2562 ณ ห้องประชุมมิตรภาพ
โดยแผนกการพยาบาลบำบัดพิเศษได้ส่งผลงานเข้าประกวด ทั้งด้านงานวิจัย CQI และด้านสารสนเทศ
และขอแสดงความยินดีกับ คุณสุวารีย์ ไชยงค์ พยาบาลชำนาญการพิเศษ หอผู้ป่วย 5ก ได้รับรางวัลชนะเลิศอันดับที่ 2 ด้าน CQI:QA คุณลาวัณย์ ดาบน้อยอุ่น พยาบาลปฏิบัติการ หอผู้ป่วย 5จ ได้รับรางวัลชนะเลิศอันดับที่ 2 ด้านงานวิจัย และด้านสารสนเทศ ได้รับใบประกาศนียบัตร ด้านการจัดทำเวปไซต์แผนก
![showshare1](/images/TX_extra/ลงขาว_IT/showshare1.jpg)
![showshare2](/images/TX_extra/ลงขาว_IT/showshare2.jpg)
![showshare3](/images/TX_extra/ลงขาว_IT/showshare3.jpg)
![showshare4](/images/TX_extra/ลงขาว_IT/showshare4.jpg)
![showshare5](/images/TX_extra/ลงขาว_IT/showshare5.jpg)