วันที่ 26 มีนาคม 2564 เวลา 13.0-16.00 น. ณ ห้องประชุม 89 พรรษาสมเด็จย่าฯ งานบริการพยาบาล แสดงความยินดีกับผู้ได้รับรางวัลบุคลากรที่ได้รับรางวัล ดังนี้
- นางสาวนุชจรี วุฒิสุพงษ์ อดีตผู้ตรวจการพยาบาล แผนกบริการพิเศษ2 ได้รับรางวัล "ศรีมอดินแดงปี 2563"
- นางนิภาพรรณ ฤทธิรอด รองหัวหน้างานฯ ฝ่ายพัฒนาวิชาชีพการพยาบาล ไ้ด้รับรางวัล "ศิษย์เก่าศิริราชดีเด่น"
- นางนิตยา จรัสแสง พยาบาลชำนาญการพิเศษ พยาบาลประจำห้องตรวจจิตเวช สอบรับวุฒิบัตร "การพยาบาลขั้นสูง"